labarai

A. Sashen ciyar da takarda: 1. Babbar motar tana ɗaukar ƙa'idodin saurin juyawa na mita, tsarin ba shi da amo, kuma ƙa'idar saurin sassauƙa ce. 2. An karɓi hanyar ciyar da takarda-servo sau biyu don daidaita daidaituwa, ingantacce kuma daidai. 3. Ana iya daidaita sashin ciyarwar takarda na gaba da lantarki, wanda ya dace da buƙatun ciyar da takarda na akwatunan kwali daban -daban, wanda ya dace da sauri. 4. An sanye shi da na’urar fallasa gefe don tabbatar da cewa takardar ba ta karkata ba. B. Akwatin ƙusa ɓangaren ƙungiyar kai: Ana aika gefen gaba zuwa ɓangaren ƙusa na ɓangaren ƙungiyar, sannan a ɗora shi a gefen gefen akwatin ƙusa. C. Bangaren karban takarda: 1. Takardar da ke karban takarda ita ce haɗin buffen ɓangaren nadawa nan da nan bayan an aika kwali da ƙungiya babba ta fitar. D. Karkatarwa kashi 1. Haɗin kai tare da ɓangaren ciyar da takarda, ƙa'idar saurin canza mita. 2. Ana amfani da bel ɗin da aka shigo da shi don isar da kwali, wanda ake nadewa ta atomatik kuma ya mamaye cikin tsarin gabaɗaya, yana guje wa ƙwanƙwasawa, zamewa da tara katako iri -iri kamar manyan akwatuna, akwatunan fim, akwatunan gilashi, da sauransu, yin dukan inji mafi barga da inganci.
Hebei Dongguang County Honghai Carton Equipment Manufacturing Co., Ltd. E. Sashen Gyara 1. Wannan injin zai sami na'urar siffa kafin akwatin ƙusa bayan ɓangaren nadawa. Kafin akwatin ƙusa, za a sake fasalta kwandon ɗin kuma a shafa don tabbatar da ƙusa. Kwali da ya fito bashi da almakashi. 2. Ana amfani da motar Servo a ɓangaren gyara. F. Sashin akwatin ƙusa 1. Shugaban ƙusoshin ƙusa an yi shi ne da kayan musamman, wanda ba zai iya jurewa ba kuma ba mai sauƙin lalacewa ba. 2. Halin wannan injin shine cewa kai tsaye motar servo ke jagoranta, kuma saurin sa ya tabbata kuma yayi daidai. 3. Ana amfani da reels biyu na 20kg babban reel lebur waya ta atomatik ciyar da na'urar ciyar da layin ciyarwa lokaci guda, wanda ke rage yawan canjin waya da inganta ingancin samarwa. 4. Wannan injin na iya yin ayyuka da yawa na kusoshi guda ɗaya, kusoshi biyu, ƙarfafa kusoshi, da kusoshi kai da jela akan kwali. 5. Gudun ƙusa na iya isa kusoshi 700-800/minti a minti ɗaya. G. Ƙirgawa da tara sashe na fitarwa Bayan sashin akwatin ƙusa ya kammala kwali, ɓangaren kirgawa da tarawa zai aika ta atomatik ya tattara.

Main sigogi na inji:

Samfura da sigogi SQDJ-2500 SQDJ-2800 SQDJ-2500 SQDJ-2800

Matsakaicin girman (A+B) 1250 (yanki ɗaya) 1100 (yanki biyu) 1550 (yanki ɗaya) 1400 (yanki biyu)

Mafi qarancin girman (A+B) 650 650

Matsakaicin girman (C+D+C) 860 860

Mafi qarancin girman (C+D+C) 360 360

Ƙananan m C 25 25

Matsakaicin m C 500 500

Matsakaicin faɗin B 500 650

Mafi qarancin fadin B 200 200

Matsakaicin tsayi A 900 1050

Mafi ƙarancin tsayi A 450 450

Matsakaicin tsawo D 700 700

Mafi ƙarancin tsawo D 110 110

Faɗin harshen ƙusa E 30-35 30-35

Farar ƙusa (mm) 30-120 (yanayin saurin sauri) 30-120 (yanayin saurin gudu)

Yawan kusoshi 2-99 2-99

Gudun injin (kusoshi/minti) 700-800 700-800

Nauyin injin (T) 12T 14T


Lokacin aikawa: Sep-10-2021